Lambar da Ake Tura Kuɗi a Asusun Opay

Close up of Hand holding mobile phone isolated on white background.
Lambar da Ake Tura Kuɗi a Asusun Opay

Wannan sakon zai samar muku da bayanai akan Yadda Ake Tura Kuɗi da Lambar asusun Opay da kuma gudanar da wasu hada-hadar banki cikin sauki daga walat na Opay ba tare da amfani da intanet ba.

GABATARWA

Opay sabis ne na banki na dijital da ke Najeriya, yana da cibiyoyin banki na zahiri a Legas da F.C.T Abuja. Yana cikin kasuwanci na ɗan lokaci kaɗan yanzu.

Yana ba abokan ciniki ‘yancin gudanar da ayyukan banki kamar biyan kuɗi, canja wurin banki kyauta, ajiyar kuɗi, siyan kiredit na lokacin iska da bayanan intanet tare da Riba daga walat ɗin su. Yana da Ban sha’awa ko?

Ci gaba da karantawa don gano lambar don Aika kuɗi tare da bankin Opay cikin sauƙi.

Menene Lambar Opay na Tura Kuɗi?

A baya-bayan nan ne Opay ya bullo da wata lamba da za a iya amfani da ita wajen aika kudi, siyan lokacin aiki, da bayanai da sauran hada-hadar banki. 

Waye Zai Iya Amfani da Lambar USSD na Opay?

Mutanen da ke da jakar Opay ko abokan cinikin Opay na iya amfani da lambar Opay. Don amfani da lambar Opay, kuna buƙatar yin rajista kuma kunna lambar tare da lambar wayarku mai alaƙa da jakar kuɗin Opay. Bi tsarin da ke ƙasa don koyon yadda ake kunna lambar Opay a kyauta.

KU KARANTA: Lambar Palmpay Don Tura Kudi, Siyan Kati Da Sauran Ma’amaloli

Yadda Ake Kunna Lambar Tura Kuɗi na Opay 

Don kunnawa da fara amfani da lambar Opay, a sauƙaƙe:

  • Danna *955# daga lambar wayar hannu da ke da alaƙa da asusun Opay ɗin ku kuma bi saurin kan allo
  • Shigar da lambar asusun ku na Opay
  • Shigar da FIN na lambobi “4” da ake buƙata ko FIN ɗin cirewar ATM na Opay sau biyu don tabbatarwa
  • Za ku sami saƙon nasara akan allonku

Daga wanan ɓangare, an saita ku don amfani da lambar Opay don canja wurin kuɗi da gudanar da duk ma’amaloli.

Lambar don Aika Kuɗi Tare da Opay

Domin aika kudi ta amfani da lambar Opay, danna *955#. Zaɓi zaɓi “1” da lambar wayar mai karɓa idan yana amfani da wallet ɗin Opay, shigar da adadin da za’a canjawa wuri kuma ci gaba da shigar da Opay PIN naka don tabbatar da canja wuri. Ko kuma ka danna *955*8*4# domin canja wurin daga asusun Opay zuwa ga wani asusun Opay ko daga asusun banki Zuwa Ga Wani Asusun Banki na Najeriya.

Yadda Ake Aika Kudi Daga Opay Zuwa Wasu Bankuna

Domin aika kudi daga wallet din Opay zuwa wani asusu na bankin Najeriya saika danna *955*1*2# saika zabi sunan bankin da aka nufa sannan kacigaba da shigar da lambar asusun mai karba, ci gaba da shigar da FIN na Opay dinka sannan ka tabbatar da aikawa.

Yadda Ake Siyan Katin Kiredit da Guntun Lambar Opay

Domin siyan katin kiredit daga asusun Opay naku ta amfani da lamba, Danna *955*3# saika saka adadin kuɗin katin da zaku siya, da lambar waya domin tabbatar da siyanka.

Lamba don Siyan Data na  Intanet Daga Opay

Don siyan datai daga jakar Opay ta amfani da lambar USSD, Danna *955*4# zaɓi adadin data da ake buƙatan siya, shigar da lambar wayar kuma shigar da Opay FIN na naku na Opay don tabbatarwa.

KU KARANTA: Yadda Ake Tura Kudi Daga Bankin UBA da Lambobin Waya

Yadda ake Cire Kudi akan Opay Ta Amfani da Lambar USSD

Kuna iya amfani da lambar USSD na Opay don cire kuɗi daga walat ɗin ku daga kowane wakili na Opay ko kanti. Don yin haka sai a danna *955# sannan zaɓi zaɓin “3” sannan ka shigar da lambar wayar da kake son cirewa daga wakili, shigar da adadin da za’a cire sannan ka ci gaba, shigar da FIN “4” na Opay ɗinku sannan tabbatar da cirewa.

Yadda ake samun lambar OTP na Opay ɗin ku

Domin samun OTP Password na Opay na lokaci ɗaya akan wayarka, a sauƙaƙe Buga lambar USSD na Opay don samun OTP *347*010# daga lambar wayar hannu da ke rijista da Opay. Za ku sami saƙo tare da lambar OTP ɗin ku a cikin ‘yan mintoci kaɗan.

Lura: Zaku iya aiko muku da OTP ne kawai idan kuna bugawa daga lambar da kuka yi amfani da ita a baya don yin rajista a cikin jakar Opay.

Tambayoyin da ake yawan yi Akan Amfani da Lambar Opay

Wannan sashe zai ba da amsoshin tambayoyin da kuke da su game da yadda ake canja wurin kuɗi daga opay zuwa asusun banki ta amfani da lambar USSD

Shin OPay yana da lambar USSD don Tura Kuɗi?

Eh Opay yana da lambar USSD don Tura Kuɗi, siyan katin kiredit, Siyan Data, da kuma don gudanar da wasu hada-hadar banki shine *955#

Shin Amfani da Lambar Opay ta Tura Kuɗi Kyauta Ne?

Lambar USSD don Aika kuɗi daga asusun Opay kyauta ne, amma kuna iya fuskantar ƴan caji ƙasa da N6 domin amfani da Lambr USSD. 

Lura: Tura Kuɗi daga Manhajar asusun Opay har yanzu yana kasancewa kyauta.

KU KARANATA: Hanyar Yadda Ake Canja Tsarin Airtel da Lambobi

Ta Wani Lamba Zan iya Duba Ma’aunin Kuɗin na Akan Asusun Opay?

Don duba ma’aunin kudi na Opay ta amfani da lambar USSD, danna *955# kuma bi tsarin kan allo don samun ma’auni na lissafin ku.

Kammalawa

A ƙarshe, yin amfani da lambar USSD na Opay don sarrafawa, Aika Kuɗi, siyan katin kiredit, biyan kuɗi da gudanar da ayyukan banki da yawa cikin sauƙi a gida ba tare da amfani da intanet ba. Kuna iya cimma duk wannan ta hanyar buga lamba ɗaya kawai sannan ku bi umarnin kan allon wayanku don aiwatar da kasuwancin ku ba tare da matsala ba.
Zaku iya binmu a shafinmu na Facebook kan Zafin Labarai ko Twitter kan @Zafin_Labarai domin samun Wani talafi ko labarai da dumi-duminsu.

4 comments
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like